ODM, ko masana'antar ƙira ta asali, ana kuma kiranta da "lakabin sirri."
ODM na iya samar da cikakken kewayon ayyuka dangane da tabbatar da samfur, samarwa, da haɓaka samfura dangane da buƙatun samfuran da abokan ciniki suka gabatar, kamar buƙatun aiki da ra'ayoyin samar da samfur. Kamfanoni a cikin tushen OEM na gargajiya, amma kuma sun haɗa da haɓakawa da ƙira, kulawa, sabis na tallace-tallace da sauransu.
ODM yana nufin cewa bayan masana'anta sun zana samfur, a wasu lokuta, wasu kamfanoni na iya ɗaukarsa, suna buƙatar sunan alamar na ƙarshen don samarwa, ko ɗan canza ƙira don samarwa. Daga cikin su, masana'antun da ke gudanar da kasuwancin ƙira da masana'anta ana kiran su masana'antar ODM, kuma samfuran da suke samarwa sune samfuran ODM.
Ana iya samar da mafita na samfur da masana'antun ODM suka tsara ga masu alamar ta hanyar siye ko rashin siye:
1. Hanyar Siya: Mai tambarin yana siyan ƙirar wani nau'in samfurin da aka shirya ta masana'antar ODM, ko mai tambarin daban yana buƙatar masana'anta ODM ya tsara tsarin samfurin don kansa.
2. Hanyar da ba a siya ba: Mai tambarin ba ya siyan ƙirar samfurin samfur na masana'antar ODM, masana'antun ODMna iya ɗaukar ƙirar samfurin samfuri ɗaya don siyarwa ga wasu samfuran a lokaci guda. Lokacin da kamfanoni biyu ko fiye suka raba ƙira, bambanci tsakanin samfuran samfuran biyu shine farkon bayyanar.
A China, ga duniya
A matsayin mai samarwa tare da ƙwarewar masana'antu mai yawa, TouchDisplays yana haɓaka ingantaccen hanyoyin taɓawa na hankali. An kafa shi a cikin 2009, TouchDisplays yana faɗaɗa kasuwancin sa na duniya a cikin masana'antuPOS Terminals,Alamar Dijital Mai Mu'amala,Taɓa Monitor, kumaAllon Farar Lantarki Mai Mu'amala.
Tare da ƙwararrun ƙungiyar R&D, kamfanin yana sadaukar da kai don bayarwa da haɓaka hanyoyin ODM da OEM masu gamsarwa, samar da nau'ikan nau'ikan aji na farko da sabis na gyare-gyaren samfur.
Aminta da TouchDisplays, gina babban alamar ku!
Tuntube mu
Email: info@touchdisplays-tech.com
Lambar Tuntuɓa: +86 13980949460 (Skype / WhatsApp / Wechat)
Lokacin aikawa: Oktoba-17-2024

